MillionaireAds



Author Topic: Majina ya waliopangiwa vyuo vya ualimu cheti na stashahada 2014/2015  (Read 14151 times)

Offline Support

  • Trade Count: (0)
  • Administrator
  • Hero Member
  • *****
  • Posts: 856
  • Karma: +0/-0
  • Hamia https://www.jamiihuru.com
  • Referrals: 3424
    • View Profile
Tetesi zote zinajadiliwa hapa mpaka majina yakiwa tayari na utayapata hapa hapa. Kwasasa jadili chochote kuhusiana na vyuo vya ualimu, Je ni kweli ada imepanda? Ni shilingi ngapi kwa mwaka? Wajuze rafiki zako habari hii kwa kubonyeza share hapo chini kwenye facebook au twitter, au google plus.
Muhimu: Tangazo hakikisha umejisajiri kwenye mtandao wetu mpya wa kisasa ili ulipwe kila unapoandika makala kwenye mtandao huo Bonyeza link hii --> https://www.jamiihuru.com Ukiandika hapa chatguest huwezi kulipwa.

Share on Facebook Share on Twitter


Offline m23

  • Trade Count: (0)
  • Premium Sponsor
  • Jr. Member
  • ******
  • Posts: 87
  • Karma: +0/-0
  • Referrals: 9
    • View Profile
  • Marital status: Single
Vipi majina bado ya vyuo vya ualimu bado wadau? tujuzane
Guys sure you get paid join this forum site click the link http://www.chatguest.com/index.php?action=refferals;refferedby=98

Offline Support

  • Trade Count: (0)
  • Administrator
  • Hero Member
  • *****
  • Posts: 856
  • Karma: +0/-0
  • Hamia https://www.jamiihuru.com
  • Referrals: 3424
    • View Profile
Vipi majina bado ya vyuo vya ualimu bado wadau? tujuzane

Yakiwa tayari utayaona hapa hapa kwani wanachama wenzio watakujulisha
Muhimu: Tangazo hakikisha umejisajiri kwenye mtandao wetu mpya wa kisasa ili ulipwe kila unapoandika makala kwenye mtandao huo Bonyeza link hii --> https://www.jamiihuru.com Ukiandika hapa chatguest huwezi kulipwa.

Offline m23

  • Trade Count: (0)
  • Premium Sponsor
  • Jr. Member
  • ******
  • Posts: 87
  • Karma: +0/-0
  • Referrals: 9
    • View Profile
  • Marital status: Single
Guys sure you get paid join this forum site click the link http://www.chatguest.com/index.php?action=refferals;refferedby=98

Offline Nadia

  • Trade Count: (0)
  • Premium Sponsor
  • Full Member
  • ******
  • Posts: 106
  • Karma: +0/-0
  • Referrals: 2
    • View Profile
Walimu wetu hao. shule zetu hazina walimu wa kutosha mkishasoma mje mtuteach.
Nalipwa nikiwa bado nasoma, nawe unaweza kulipwa kama mimi jiunge nami hapa http://www.chatguest.com/index.php?action=refferals;refferedby=7

 


Millionaire  Ads
MillionaireAds