Millionaire  Ads



Author Topic: Tangazo toka Baraza la mitihani Tanzania kuhusu Usajili wa Mtihani wa Kidato cha Nne 2016 na Maarifa  (Read 203 times)

Offline Support

  • Trade Count: (0)
  • Administrator
  • Hero Member
  • *****
  • Posts: 851
  • Karma: +0/-0
  • Hamia https://www.jamiihuru.com
  • Referrals: 3424
    • View Profile
Hili ni tangazo muhimu kuhusu Usajili wa Mtihani wa Kidato cha Nne 2016 na Maarifa (QT)
 "Kipindi cha usajili kwa watahiniwa wa Kujitegemea kitaanza tarehe 1
Januari, 2016 kwa ada ya Shilingi 50,000/=kwa wanaojisajili CSEE na
Shilingi 30,000/= kwa wanaojisajili QT na kitaishia tarehe 29 Februari,
2016. Aidha watakaojisajili kwa kuchelewa yaani tarehe 01/03/2016
hadi tarehe 31/03/2016 watalipa Shilingi 65,000/= kwa watahiniwa wa
Kidato cha Nne (CSEE) na Shilingi 40,000/= kwa watahiniwa wa
mtihani wa Maarifa (QT) ikiwa ni ada ya kawaida pamoja na faini................soma zaidi kwenye link hii
http://www.necta.go.tz/files/TANGAZO%20-CSEE%202016%20final.pdf "
Muhimu: Tangazo hakikisha umejisajiri kwenye mtandao wetu mpya wa kisasa ili ulipwe kila unapoandika makala kwenye mtandao huo Bonyeza link hii --> https://www.jamiihuru.com Ukiandika hapa chatguest huwezi kulipwa.

Share on Facebook Share on Twitter


 


Millionaire  Ads
Millionaire  Ads
Never use defamatory language, Do not dare to disturb someones peace on this online Forum
 Copyright ©2016 Chatguest.com. All rights Reserved