Millionaire  Ads



Author Topic: Unataka tuweke matangazo kwenye blog yako ulipwe vizuri na utajirike?  (Read 4064 times)

Offline Support

  • Trade Count: (0)
  • Administrator
  • Hero Member
  • *****
  • Posts: 854
  • Karma: +0/-0
  • Hamia https://www.jamiihuru.com
  • Referrals: 3424
    • View Profile
Kama una blog na ungependa kuongeza kipato kwa matangazo ya chatguest.com basi jisajiri hapa kisha tuambie tukusaidie kutengeneza tangazo utakaloliweka kwenye blog yako na tutakulipa kulingana na idadi ya watu watakao jiunga nasi kupitia tangazo lililopo kwenye blog yako. soma zaidi hapa

Kama huna blog au website pia unaweza lipwa soma zaidi hapa
Muhimu: Tangazo hakikisha umejisajiri kwenye mtandao wetu mpya wa kisasa ili ulipwe kila unapoandika makala kwenye mtandao huo Bonyeza link hii --> https://www.jamiihuru.com Ukiandika hapa chatguest huwezi kulipwa.

Share on Facebook Share on Twitter


Offline Nsolo S. Stephen

  • Trade Count: (0)
  • Full Member
  • ***
  • Posts: 141
  • Karma: +0/-0
  • Gender: Male
  • Mwalimu Nsolo Stephen
  • Location: Shinyanga
  • Referrals: 2
    • View Profile
  • Marital status: Single
Napenda weka matangazo hapa:

habarishinyanga.chatguest.com
Mwl. Ns0‹2l¨®

 


Millionaire  Ads
Millionaire  Ads
Never use defamatory language, Do not dare to disturb someones peace on this online Forum
燙opyright 2016 Chatguest.com. All rights Reserved