Millionaire  Ads



Show Posts

This section allows you to view all posts made by this member. Note that you can only see posts made in areas you currently have access to.


Messages - Support

Pages: [1] 2 3 ... 26
1
Makala Bora / Do you plan to start super social network or dating site?
« on: December 05, 2018, 05:19:49 pm »
Hello chatguest user. Today I want to introduce you the deal. The paying online business is starting your own social network or dating site. Facebook started in the dormitory but now is the worthier social network in the world.

TO win the market you need to get the best domain name that sound like social network or dating site. Now chatguest.com domain is sold. Buy this domain and start your social website that will pay you billions in few years.

Why buy chatguest.com and not new domain or other domain?
It is because chatguest.com has more than 5 years online. Chatguest has already popular in search engines so your social network will become popular in few months

The word chat is used for online discussion or talk and the word guest is a stranger so the domain name semantically means the guest that is for talking with you. so this domain sunds good in social network or dating site or chatroom site

Godady tells us that chatguest.com is worth $1,277 yes I trust Godady it is the most popular domain registrar in world. You should trust it too. BUt I give you discount of $ 277 You only pay $ 1000. Now see the photo why Go dady recomment you to buy this domain


Ho[e now you agree with me that is Godady domain estimate You can also estimate is today and see the value of chatguest.com use the link https://uk.godaddy.com/domain-value-appraisal/appraisal/?checkAvail=1&tmskey=&domainToCheck=chatguest.com

Now if you are interested to buy this domain Contact us whatsapp or telegram +255652428852 We can do business Thanks

2
Makala Bora / WAHI VOCHA ZA SIMU KWENYE MTANDO HUU SIKU YA LEO
« on: December 01, 2018, 10:17:32 pm »
Habari ndugu mtumiaji wa mtandao wa chatguest. Leo tumeona tutoe zawadi kwa wanachama wa chatguest. Vocha za simu zenye thaamani ya elfu 50 zimewekwa kwenye mtandao wa www.jamiihuru.com ingia sasa ndani ya www.jamiihuru.com kisha tafuta namba za vocha kwenye makala zote zilizopo ndani ya http://www.jamiihuru.com ukiziona ingiza kwenye simu haraka kabla ya wenzio hawajaziona.

Ingia muda huu usichelewe mpaka wengine wakaziona zote. www.jamiihuru.com

3
Makala Bora / Pata hadi laki moja bure ukiwa mwanachama wa jamaaonline.com
« on: November 15, 2018, 08:10:41 pm »
Habari kuna ofa kubwa ndani ya http://www.jamaaonline.com/register
Unapata hadi laki moja bure ndani ya jamaa online. Kila mtu anayejiunga kuanzia leo anapata pesa ndani ya http://www.jamaaonline.com/register

Fuata hatua hizi kupata pesa

1. Jisajiri ndani ya www.jamaaonline.com/register
au pakua app toka play store https://play.google.com/store/apps/details?id=com.jamaaonline.Timeline

2. Fungua page ndani ya Jamaa online kisha tuma jina la page kwa kiongozi wa jamaa online ili akupe pesa zako.

Jisajiri sasa www.jamaaonline.com/register utapata maelekezo zaidi

4
Makala Bora / Leo hii unatapa pesa bure ndani ya www.jamaaonline.com
« on: November 11, 2018, 07:25:13 am »
Habari yako mtumiaji wa mtandao wa chatguest, Kama tulivyotangaza awali Mtandao huu unahamia www.jamaaonline.com Hivyo Tunahitaji wale wote tunaotumia mtandao wa chatguest twende tukaungane kwenye mtandao mpya unaokulipa wa www.jamaaonline.com


Sasa ukijisajiri leo ndani ya mtandao huo unapata kiasi cha pesa kwenye wallet yako ya jamaa online ili uzitumie kwa matumizi mbalimbali ikiwepo kutangazia biashara zako au kumtumia rafiki yako Unaweza kujiunga na jamaa online Bure  dakika mbili tu kwa kubonyeza ---->> www.jamaaonline.com au pakua app toka play store bonyeza link ---> https://play.google.com/store/apps/details?id=com.jamaaonline.Timeline


Mwisho wa tangazo
________________________________________________________________________


5
Habari za wakati huu, Habari njema kwako tumia mitandao ya Kijamii kutengeneza pesa. Tunakutambulisha mtandao ambao unakulipa sh 2200 kwa kila unayemsajiri kwenye mtandao wa <a href="http://www.jamaaonline.com/register" target="_blank">www.jamaaonline.com/register[/url]

 Kama unasoma hapa kwa kutumia simu basi weka app ya mtando unaokulipa kwenye simu yako download app toka play store bonyeza link -->> <a href="https://play.google.com/store/apps/details?id=com.jamaaonline.Timeline" target="_blank">https://play.google.com/store/apps/details?id=com.jamaaonline.Timeline[/url]

Mwisho wa habari hii
______________________________________________________________

6
Makala Bora / Mtandao wa chatguest unauzwa bei poa
« on: June 12, 2018, 02:14:56 pm »
Download app ya jamaaonline utengeneze pesa kwa kuandika makala zenye manufaa kwa jamii. Bonyeza link hii http://bit.do/jamaaonline

Karibu http://www.jamaaonline.com Ni kweli mitandao ambayo inamilikiwa na watazania kwa sasa imepoteza dira. Wamiliki wa blog na forums hawana hamu tena ya kuendelea na kazi hiyo kutokana na kukosa pesa nyingi za kusajiri blog hizo huko zinakotakiwa kusajiriwa na kupata leseni ambayo inahitaji pesa nyingi kuliko kipato cha blog zao.

Nikiwa kama mzalendo wa Tanzania sitachoka kujaribu kutumia fulsa zilizopo nchini mwangu na kuwaachia Facebook twitter whatsapp instagram ndiyo watengeneze mamilioni ya pesa kwa kuuza mitandao yao nchini mwangu wakati mimi nina uwezo wa kuanzisha project kama ya facebook japo sina hela ya kusajiria kwa ajiri ya leseni. Pesa za kusajiria zitapatikana mbele kwa mbele cha msingi tulinde nchi yetu kwa kutopost kila tunachokiona na kukisikia hata vile vinavyoweza kuhatarisha usalama wa nchi yetu inayosifika kwa kuwa na Amani duniani.

Chatguest nayo inafungwa rasmi hutaweza kupost makala wala kucomment kwakua nayo haina utofauti na Jamii forums ambayo tayari ipo closed, japo chatguest hakuna habari za current affairs ambazo hazitakiwi kupost mitandaoni.

Lakini facebook twitter sidhani kama watu wataacha kupost. Ushauri kwa serikali yangu ni kwamba tuipitie vizuri sheria tukitafakari lengo kuu la kudhibiti usiri ni kuweka gharama za usajiri wa blog na leseni za blog za wazawa tu  kuwa juu hata kwa anayeanza kutoa huduma hii na hali facebook twitter insta na mitandao mingine ya wageni wanaruhusiwa kutoa huduma kama ile ile nchini mwetu bila kulipia kodi wala usajiri nchini kama ilivyo kwa huduma za wazawa. Inawezekana sijui kuwa facebook inalipa kodi nchini mwetu kwa hilo nisamehewe.

Je mtu akitaka kufungua forum kwa ajiri ya kutoa elimu tu mfano elimu ya kilimo ujasirimali na hana milioni moja za leseni kwakua forum haijaanza kumlipa naye asitoe huduma hiyo kwakua ni mzawa, lakini wamiliki wa forum kama ileile nje ya Tanzania watoe huduma ndani ya nchi yangu na watengeneze kipato kizuri kutokana na population ya watu wa nchi yangu wakati mimi naweza kufanya hivyo.

Ni hayo tu wakuu wetu Tungeitwa bungeni tungeyasema haya badala ya kuyasema huku.

Chatguest.com inauzwa bei poa domain imesajiriwa mpaka mwaka 2028 hutalipia chochote kwa jina hili. Pia chatguest ina members zaidi ya 7000. Chatguest.com inauzwa  si kwa sababu ya kukosa pesa za usajiri TCRA bali ilikuwa inauzwa hata kabla ya sheria ya mtandao ya mwaka 2018 ambayo ndiyo imepelekea watu kufunga blogs zao bila kupenda kwakua hawana milioni za leseni na wala hawawezi kuzipata hizo milioni hata kwa miaka 5.

Wanaoshauriwa kuinunua chatguest ni wasio wazalendo wa Tanzania uwe unatoka kenya uganda au nchi nyingine zenye kuruhusu kumikili mitandao hii bila masharti magumu.http://www.jamaaonline.com

Ukiihitaji chatguest nifuate inbox au kwenye mitandao ya wageni whatsapp 0652428852 au telegram 0652428852 Hapa hadharani huwezi kupost chochote Si uongozi wa chatguest hautaki upost bali ni sheria za nchi ya Tanzania Vinginevyo changia milioni moja tupate leseni ili uweze kupost kwa masharti ya sheria ya maudhui ya mtandao 2018 Tanzania.

7
Makala Bora / TENGENEZA PESA UKIWA KWENYE MTANDAO WA JAMAA ONLINE
« on: June 08, 2018, 09:14:23 am »
Habari ndugu mtumiaji wa mtandao wa chatguest. Kwanza tunapenda kukukumbusha kuwa mtandao huu wa chatguest.com unauzwa bei poa. Nunua leo kwa laki moja tu.

Lengo kuu la kuwasiliana nawe leo ni kukufahamisha kuwa ukijiunga kwenye mtandao mpya wa jamaa online unalipwa. Weka app ya jamaa online bonyeza link hii http://bit.do/jamaaonline

Ukishaiweka app hiyo kwenye simu yako fungua page kama zile page za facebook anza kuandika vitu vyako. Kila like unayopata kwenye page yako ni pesa. Kama unasoma hapa kwa kutumia kompyuta jiunge dakika mbili tu kwenye mtandao wa http://www.jamaaonline.com Utabonyeza sign up au utaingia kwa facebook yako.

Tumia mtandao wa jamaa online kila siku utengeneze malaki ya pesa. Weka app ya jamaa online kwenye simu yako bonyeza link hii http://bit.do/jamaaonline

8
Makala Bora / TENGENEZA PESA UKIWA KWENYE MTANDAO WA JAMAA ONLINE
« on: May 30, 2018, 05:00:54 pm »
Je unajua unaweza kuingiza pesa nzuri kwa kuwa mwanachama wa http://www.jamaaonline.com ?

Weka app ya jamaa online toka play store bonyeza link hii https://play.google.com/store/apps/details?id=com.jamaa.online.com.app

Ukisha iweka anzisha page yako anza kuandika habari au makala kwenye page yako waombe watu walike page yako utalipwa kwa kila like unayopata kwenye page yako.

Kama unasoma ujumbe huu kwa kompyuta jisajiri dakika mbili bonyeza http://www.jamaaonline.com
Kama unasoma ujumbe huu kwa kutumia simu pakua app toka play store bonyeza link hii https://play.google.com/store/apps/details?id=com.jamaa.online.com.app
Hakika jamaa online inalipa. Jiunge leo na mtandao wa kijamii wa kizalendo zaidi.

9
Makala Bora / Watu wameanza kulipwa kwa kutumia jamaaonline.com
« on: May 01, 2018, 12:36:56 pm »
Habari! Je unajua kuwa watu wameanza kutengeneza pesa kwa kuanzisha page au ukurasa kwenye www.jamaaonline.com? Pia wengine wanatengeneza pesa kwa kusajiri marafiki zao ndani ya jamaaonline.com Tunatengeneza ajira kwa kutumia intaneti

Jiunge leo na watanzania milioni 10 ndani ya jamaa online, Weka app toka play store bonyeza hapa iweke app kwenye simu yako


Karibu kwenye jamii ya kijanja inayoendana na wakati. Hakuna muda wa kupoteza kwenye mitandao ya kijamii

10
Habari ndugu msomaji wa chatguest. Leo nakufundisha jinsi ya kutengeneza pesa kwenye mtandao wa jamaa online. Mtandao huuu ni wa kitanzania na umelenga kutengeneza fulsa za kweli kwa vijana wanaotumia mitandao ya kijamii, Kwa kutumia mtandao wa jamaa online utaweza kulipwa kwa kila like unayopata kwenye page yako. Unaweza kufungua page ya biashara au page ya burudani au page ya habari au kitu chochote unachopendelea.

Page hiyo itafanana kabisa na page ya facebook hakuna utofauti kabisa. Sasa ili uweze kufanya kazi hii na ulipwe unatakiwa kubonyeza hapa kisha sign up au log in kwa kutumia facebook yako kwa kubonyeza alama f ya blue utakayoiona hapo. Ukimaliza kujisajiri sasa nenda sehemu ya page kisha create a page. kwenye page name unganisha maneno mfano tanzaniakwanza kwenye page title weka Tanzania Kwanza Kisha malizia kujaza sehemu zote kisha bonyeza publish.


Sasa page yako ipo tayari kwa kupendwa na watu unachotakiwa kufanya ni kuweka habari mpya kila siku na kushare page yako kwa marafiki hadi whatsapp ili waje jamaa online na walike page yako ulipwe. Usipuuzie habari hii hakika jamaaonline.com inalipa bonyeza hapa uanze sasa


Kumbuka mtandao huu wa chatguest.com inauzwa bei poa miliki sasa mtandao huu ili uweze kutengeneza pesa pia. wasiliana na afisa masoko kwa whatsapp namba 0652428852 au tuma sms za kawaida tu usipige simu. Utapata mtandao huu na utauendeleza ili uwe maarufu kuliko hata jamiiforums na utanegeneze pesa kwa kuweka matangazo ya makampuni na watu binafsi kama unavyoyaona humu ndani. Mtandao huu unaweza kuingia laki moja ndani ya siku moja ukiwa serious na kazi. Ulishawahi kuingiza pesa hizo na vielelezo vipo ukihitaji utapewa


11
Makala Bora / Miliki chatguest.com leo uweze kutengeneza pesa
« on: February 28, 2018, 04:16:21 pm »
Habari ndugu mwanachama na mtumiaji wa mtandao huu wa chatguest.com. Mtandao huu ulianza mwaka 2013 mpaka sasa una wanachama zaidi ya 7000.

 Mtandao huu unauzwa kwa beu ya ofa ndani ya mwezi huu wa tatu 2018. Ukinunua mtandao huu utafaidika na yafuatayo.

1. Jina la mtandao huu yaani chatguest.com limelipiwa mpaka mwaka 2028 yaani miaka 10 yote hutalipia jina hili tena.
2. Mtandao huu una wanachama zaid ya elfu saba hivyo ukiuchangamsha utaweza kutengeza si chini ya sh elfu kumi kwa siku kwa mwezi utatengeneza si chini ya laki 3 huu ni mshahara mzuri tu.
3. Mtandao huu umeshakuwa maarufu kwenye google search ingine ulishawahi kupata wasomaji zaidi ya laki sita kwa siku mbili angalia kwenye jukwaa la elimu Tanzania. Hivyo ukiandika makala au habari inaenda juu kabisa kwenye google search results na kupata wasomaji wengi wapya kila siku na utapata watu wapya wanaojisajir kila siku.

Mtandao huu unauzwa kwa bei ya promotion kwakua sasa tumewekeza nguvu zetu zote kwenye mtandao mpya wa www.jamaaonline.com

Ukihitaji mtandao huu tuwasiliane kwa sms namba 0652428852 au whatsapp kwa namba hivyo hiyo. Karibu sana umiliki chatguest.com

12
Makala Bora / privacy policy
« on: September 09, 2017, 03:39:21 pm »
Privacy Policy

Mr Mbena built the Mvuvi Game app as an Ad Supported app. This SERVICE is provided by Mr Mbena at no cost and is intended for use as is.

This page is used to inform website visitors regarding my policies with the collection, use, and disclosure of Personal Information if anyone decided to use my Service.

If you choose to use my Service, then you agree to the collection and use of information in relation to this policy. The Personal Information that I collect is used for providing and improving the Service. I will not use or share your information with anyone except as described in this Privacy Policy.

The terms used in this Privacy Policy have the same meanings as in our Terms and Conditions, which is accessible at Mvuvi Game unless otherwise defined in this Privacy Policy.

Information Collection and Use

For a better experience, while using our Service, I may require you to provide us with certain personally identifiable information, including but not limited to No information we collect. The information that I request is retained on your device and is not collected by me in any way

The app does use third party services that may collect information used to identify you.

Link to privacy policy of third party service providers used by the app

Google Play Services
Log Data

I want to inform you that whenever you use my Service, in a case of an error in the app I collect data and information (through third party products) on your phone called Log Data. This Log Data may include information such as your device Internet Protocol (“IP”) address, device name, operating system version, the configuration of the app when utilizing my Service, the time and date of your use of the Service, and other statistics.

Cookies

Cookies are files with small amount of data that is commonly used an anonymous unique identifier. These are sent to your browser from the website that you visit and are stored on your device internal memory.

This Service does not use these “cookies” explicitly. However, the app may use third party code and libraries that use “cookies” to collection information and to improve their services. You have the option to either accept or refuse these cookies and know when a cookie is being sent to your device. If you choose to refuse our cookies, you may not be able to use some portions of this Service.

Service Providers

I may employ third-party companies and individuals due to the following reasons:

To facilitate our Service;
To provide the Service on our behalf;
To perform Service-related services; or
To assist us in analyzing how our Service is used.
I want to inform users of this Service that these third parties have access to your Personal Information. The reason is to perform the tasks assigned to them on our behalf. However, they are obligated not to disclose or use the information for any other purpose.

Security

I value your trust in providing us your Personal Information, thus we are striving to use commercially acceptable means of protecting it. But remember that no method of transmission over the internet, or method of electronic storage is 100% secure and reliable, and I cannot guarantee its absolute security.

Links to Other Sites

This Service may contain links to other sites. If you click on a third-party link, you will be directed to that site. Note that these external sites are not operated by me. Therefore, I strongly advise you to review the Privacy Policy of these websites. I have no control over and assume no responsibility for the content, privacy policies, or practices of any third-party sites or services.

Children’s Privacy

These Services do not address anyone under the age of 13. I do not knowingly collect personally identifiable information from children under 13. In the case I discover that a child under 13 has provided me with personal information, I immediately delete this from our servers. If you are a parent or guardian and you are aware that your child has provided us with personal information, please contact me so that I will be able to do necessary actions.

Changes to This Privacy Policy

I may update our Privacy Policy from time to time. Thus, you are advised to review this page periodically for any changes. I will notify you of any changes by posting the new Privacy Policy on this page. These changes are effective immediately after they are posted on this page.

Contact Us

If you have any questions or suggestions about my Privacy Policy, do not hesitate to contact me.


13
Napenda nikushirikishe fulsa hii inayopatikana mtandaoni. Kuna mtandao unaitwa JAMAA mtandao huu unafanana kabisa na Facebook kizuri kilichopo kwenye mtandao wa JAMAA ni kwamba ukiunda group na ku-add members kwenye group lako unalipwa kila mwisho wa mwezi kulingana na idadi ya wanao-chat kwenye group lako.

Hizi ndizo fulsa zinazopatikana kwenye intaneti. Ukiwa na group la watu 5000 nadhani utafungua ofisi kabisa mtaani kwako na utanunua kompyuta na simu nzuri kwa ajili ya kazi hiyo tu. Anza leo kuunda group lako uwe mkurugenzi wa group lako kila mwisho wa mwezi unapokea mshahara wako.

Ukipata habari yoyote ile kama hii ipokee kisha ifanyie kazi kwa kufanya uchunguzi ili kesho upate cha kusema ambacho ni sahihi pindi ukikutana na JAMAA yako mtaani. Tumia dakika mbili ingia kwenye mtandao wa JAMAA kwa kubonyeza link hii https://www.jamaaonline.com

Au kama unasoma hapa kwa kutumia simu basi weka app ya JAMAA toka play store bonyeza link hii https://play.google.com/store/apps/details?id=com.jamaa.tz

Hakika utakuwa shuhuda kwa wengine.

14
Kama unavyouona mtandao huu wa www.chatguest.com una members zaidi ya elfu saba. Nunua leo kwa bei ya promotion Tunauuza sh laki mbili tu tumeshusha bei. domain imelipiwa mpaka mwaka 2028

Ukihitaji kununua mtandao huu njoo whatsapp kwenye namba hii 0652428852 au telegram kwenye namba hiyo hiyo. Unaweza kuuziwa na akaunti ya matangazo ya infolinks ambayo ina $81 mpaka siku ya leo lakini hiyo pesa ya matangazo haijajumlishwa kwenye bei ya mtandao wa chatguest. Pia na akaunti ya mtangazo ya seebait utapewa bure japo inapesa kidogo. changamkia fulsa hii

kwanini tunauza mtandao huu
Sababu ni kwamba tumejikita kwenye mtandao mpya unaohudumia wamilki wa blog duniani kwa kuwapa matangazo yanayowalipa na kutangaza blog zao mtandao wenyewe ni www.millionairebloggers.com. karibu ujisajiri huko

15
Ndugu mtumiaji wa mtandao wa chatguest tunapenda kukukumbusha kuwa ili uendelee kupata huduma za chatguest zilizoboreshwa zaidi hamia www.millionairebloggers.com mtandao wetu wa kisasa zaidi. Using'ang'anie chatguest kwani tutaifunga muda wowote. Fungua akaunti yako dakika mbili tu pale www.millionairebloggers.com uweze kulipwa kwa kuandika makala za kijamii uweze kutangaza huduma biashara bure au kwa kulipia shilingi elfu tano tu kwa mwezi na tangazo lako litaoneshwa kwenye blogs zaidi ya 600 kwa kwa mwezi. Pia unaweza kujiajiri kwa kuanzisha blog yako binafsi na kuweka matangazo Ya miliionaireads

Kama umeshafungua akaunti pale www.millionairebloggers.com basi puuzia ujumbe huu lakini hakikisha unaandika makala uanze kulipwa.

Tufuate whatsapp kwa 0652428852 kwa ajiri ya kupata msaada wa haraka kuhusiana na kutangaza nasi au kuweka matangazo kwenye blog yako ili ulipwe

Tangazo hili limeletwa kwako na mkurugenzi wa www.millionairebloggers.com zamani chatguest.


Pages: [1] 2 3 ... 26

My account

Welcome, Guest.
Please login or register.
 
 
 
Forgot your password?
Millionaire  

+-Share your link get paid

Millionaire  Ads
Never use defamatory language, Do not dare to disturb someones peace on this online Forum
 Copyright ©2016 Chatguest.com. All rights Reserved