Millionaire  Ads



Author Topic: NATAFUTA KAZI  (Read 1 times)

Online siralmasi

  • Newbie
  • *
  • Posts: 2
  • Karma: +0/-0
  • Gender: Male
  • Write something get paid. Invite friends get paid. Play games get paid. Create account click the link http://www.chatguest.com/index.php?action=register
  • Location: dar es salaam
  • Referrals: 0
    • View Profile
NATAFUTA KAZI
« on: Today at 03:58:40 pm »
mimi ni ALMASI MICHAEL nimesoma chuo kikuu cha dar es salaam mwaka 2016. mpaka leo hii sijapata kazi, mimi nimesomea children development, care and education, psychology, curriculum development. mimi naweza kufanya kazi sehemu zote anazopatikana mtoto mfano, daycare centers(teacher), colleges
(tutor), curriculum developer, preschool managers na ukaguzi wa vituo vyote vya watoto kwa kusimamia viwango vilivyowekwa na serikali, vilevile mimi naweza kuandaa semina mbalimbali kwa vijana na wazazi kuhusu masuala mbalimbali ya malezi na makuzi. mimi nina BATCHELOR OF EDUCATION IN EARLY CHILDHOOD EDUCATION. NAPATIKANA KWA NAMBA ZA SIMU ZA  0656095123.

Social Buttons


 

With Quick-Reply you can write a post when viewing a topic without loading a new page. You can still use bulletin board code and smileys as you would in a normal post.

Name: Email:
Verification:

Related Topics

  Subject / Started by Replies Last post
0 Replies
3 Views
Last post May 04, 2016, 12:06:27 pm
by Support
0 Replies
4 Views
Last post May 05, 2016, 09:51:02 am
by Trainer
0 Replies
5 Views
Last post July 24, 2016, 01:50:56 pm
by Alex Hamis255
0 Replies
3 Views
Last post July 28, 2016, 09:00:14 pm
by rajabu
0 Replies
2 Views
Last post July 30, 2016, 02:20:17 pm
by Alex Kapalale


Millionaire  Ads
Millionaire  Ads
Never use defamatory language, Do not dare to disturb someones peace on this online Forum
 Copyright ©2016 Chatguest.com. All rights Reserved