MillionaireAds



Author Topic: Ajira ya kufanya kazi mtandaoni anza leo leo  (Read 1397 times)

Offline Support

  • Trade Count: (0)
  • Administrator
  • Hero Member
  • *****
  • Posts: 860
  • Karma: +0/-0
  • Hamia https://www.jamiihuru.com
  • Referrals: 3424
    • View Profile
Ajira ya kufanya kazi mtandaoni anza leo leo
« on: October 21, 2019, 05:56:12 pm »
Habari ndugu msomaji wa email hii, jamiihuru.com inahitaji watu wa kuelimisha jamii mtandaoni. Chochote ulichosomea fundisha ndani ya jamiihuru.com ulipwe.

Pia ukiwasajiri watu kwenye mtandao wa jamiihuru.com unalipwa. Hii ni fursa ya kweli Tanzania. Jaribu usimulie na wengine. jisajiri kwenye link http://www.jamiihuru.com/register

Kujisajiri ni bure.

Usipuuzie email hii bora kuaribu.
---------------------------------------------------------------
Muhimu: Tangazo hakikisha umejisajiri kwenye mtandao wetu mpya wa kisasa ili ulipwe kila unapoandika makala kwenye mtandao huo Bonyeza link hii --> https://www.jamiihuru.com Ukiandika hapa chatguest huwezi kulipwa.

Share on Facebook Share on Twitter


 

Related Topics

  Subject / Started by Replies Last post
0 Replies
49 Views
Last post May 05, 2016, 09:51:02 am
by Trainer
0 Replies
79 Views
Last post October 15, 2016, 11:17:13 am
by ommy
0 Replies
1016 Views
Last post June 16, 2019, 03:44:30 pm
by Support
0 Replies
1215 Views
Last post June 30, 2019, 01:39:40 pm
by Support
0 Replies
398 Views
Last post February 26, 2020, 10:52:24 am
by Support

MillionaireAds