Millionaire  Ads



Author Topic: Hamia kwenye forum yetu mpya ya www.millionairebloggers.com  (Read 43 times)

Offline Support

  • Trade Count: (0)
  • Administrator
  • Hero Member
  • *****
  • Posts: 849
  • Karma: +0/-0
  • Hamia https://www.jamaaonline.com/?ref=Blogger
  • Referrals: 3424
    • View Profile
Hamia kwenye forum yetu mpya ya www.millionairebloggers.com
« on: December 27, 2016, 08:20:17 pm »
Hallo mpenzi mtumiaji wa mtandao wa chatguest.com asante kwa kuiwezesha chatguest kwa kujadili mada mbali mbali hapa mtandaoni.

Leo tunapenda kukukaribisha kwenye mtandao mpya ambao utahusu tu mada za kupeana fulsa za kujikwamua na umaskini pia kutoa habari sahihi zitakazowasaidia vijana kujiajiri au kupata kazi kwa haraka Pia tutaajiri watu wakuongoza forum hiyo mpya kwa kuangalia wale wenye busara katika majadiliano ya kila siku.

Hakikisha umejisajiri kwenye mtandao huo wa www.millionairebloggers.com kwa dakika mbili tu ili uwe unapokea ujumbe wa fulsa hizo pamoja na ofa za vocha za simu zinazotolewa bure kwenye mtandao huo mara kwa mara.

Bonyeza www.millionairebloggers.com ili ujisajiri muda huu Karibu sana
Muhimu: Tangazo hakikisha umejisajiri kwenye mtandao wetu mpya wa kisasa ili ulipwe kila unapoandika makala kwenye mtandao huo Ukiandika hapa chatguest huwezi kulipwa.

Share on Facebook Share on Twitter Share on Google+


 

Related Topics

  Subject / Started by Replies Last post
0 Replies
21 Views
Last post December 07, 2016, 06:25:50 pm
by Support
0 Replies
18 Views
Last post December 27, 2016, 08:21:50 pm
by Support
0 Replies
26 Views
Last post December 27, 2016, 08:24:36 pm
by Support
0 Replies
21 Views
Last post December 27, 2016, 08:50:56 pm
by Support
0 Replies
28 Views
Last post December 30, 2016, 09:57:45 am
by Support

Millionaire  Ads
Never use defamatory language, Do not dare to disturb someones peace on this online Forum
 Copyright ©2016 Chatguest.com. All rights Reserved