MillionaireAds



Author Topic: Habari njema sasa unaweza kuajiriwa mtandaoni kufanya kazi ya kusajiri watu mtandaoni jamiihuru.com  (Read 245 times)

Offline Support

  • Trade Count: (0)
  • Administrator
  • Hero Member
  • *****
  • Posts: 856
  • Karma: +0/-0
  • Hamia https://www.jamiihuru.com
  • Referrals: 3424
    • View Profile
Mpenda msomaji wa makala hii, Naendelea kukupa fursa zilizopo mitandaoni, Leo nakuja na fursa moja ambayo watu wanaajiriwa kufanya kazi mtandaoni, Teknolojia imekuwa na makampuni yanahitaji wafanyakazi wengi wa kufanya kazi mtandaoni.

Hii ni kazi ambayo unaifanya ukiwa nyumbani kwako, ukiwa bichi unapumzika au hata ukiwa safarini au umejilaza kitandani. Ni kazi ya kusairi watu mtandaoni, Yanii unaelekezwa jinsi ya kusajiri na unaanza kulipwa sh elfu 1 kwa kila unayemsajiri. Kuwapata watu wa kuwasajiri ni rahisi kwakua unao mtaani kwako na unao kwenye mitandao unayoitumia kama facebook, twitter, whatsapp, instagram na kwingineko. utafundishwa jinsi ya kufanya kazi hii

Kuanza kufanya kazi hii bonyeza http://www.jamiihuru.com kisha soma maandishi meupe unayoyaona kwenye mtandao huo yanaelekeza jinsi ya kupata akaunti ili uanze kazi hii nzuri inayolipa. Ingia sasa https://www.jamiihuru.com uanze kazi.

Siku hizi maisha ni magumu sana unatakiwa kutumia muda wako vizuri kutafuta pesa.
Muhimu: Tangazo hakikisha umejisajiri kwenye mtandao wetu mpya wa kisasa ili ulipwe kila unapoandika makala kwenye mtandao huo Bonyeza link hii --> https://www.jamiihuru.com Ukiandika hapa chatguest huwezi kulipwa.

Share on Facebook Share on Twitter


 

Related Topics

  Subject / Started by Replies Last post
1 Replies
30 Views
Last post May 04, 2016, 02:49:00 am
by Nsolo S. Stephen
2 Replies
61 Views
Last post July 27, 2016, 09:17:48 pm
by ommymkar
0 Replies
280 Views
Last post June 16, 2019, 03:44:30 pm
by Support
0 Replies
245 Views
Last post July 14, 2019, 10:27:18 am
by Support
0 Replies
76 Views
Last post October 21, 2019, 05:56:12 pm
by Support

MillionaireAds