Millionaire  Ads



Author Topic: SASA UNALIPWA SH ELFU MBILI KWA KILA UNAYEMSAJIRI KWENYE jamaaonline.com  (Read 184 times)

Offline Support

  • Trade Count: (0)
  • Administrator
  • Hero Member
  • *****
  • Posts: 849
  • Karma: +0/-0
  • Hamia https://www.jamaaonline.com/?ref=Blogger
  • Referrals: 3424
    • View Profile
Habari za wakati huu, Habari njema kwako tumia mitandao ya Kijamii kutengeneza pesa. Tunakutambulisha mtandao ambao unakulipa sh 2200 kwa kila unayemsajiri kwenye mtandao wa <a href="http://www.jamaaonline.com/register" target="_blank">www.jamaaonline.com/register[/url]

 Kama unasoma hapa kwa kutumia simu basi weka app ya mtando unaokulipa kwenye simu yako download app toka play store bonyeza link -->> <a href="https://play.google.com/store/apps/details?id=com.jamaaonline.Timeline" target="_blank">https://play.google.com/store/apps/details?id=com.jamaaonline.Timeline[/url]

Mwisho wa habari hii
______________________________________________________________
Muhimu: Tangazo hakikisha umejisajiri kwenye mtandao wetu mpya wa kisasa ili ulipwe kila unapoandika makala kwenye mtandao huo Ukiandika hapa chatguest huwezi kulipwa.

Share on Facebook Share on Twitter Share on Google+


 

Related Topics

  Subject / Started by Replies Last post
2 Replies
34 Views
Last post July 27, 2016, 09:17:48 pm
by ommymkar
0 Replies
40 Views
Last post July 22, 2016, 10:39:27 am
by Support
1 Replies
46 Views
Last post October 08, 2016, 03:12:08 pm
by Support
0 Replies
45 Views
Last post October 18, 2016, 05:48:00 pm
by Support
0 Replies
31 Views
Last post March 10, 2018, 10:56:30 am
by Support

Millionaire  Ads
Never use defamatory language, Do not dare to disturb someones peace on this online Forum
 Copyright ©2016 Chatguest.com. All rights Reserved