Millionaire  Ads



Author Topic: SASA UNALIPWA SH ELFU MBILI KWA KILA UNAYEMSAJIRI KWENYE jamaaonline.com  (Read 278 times)

Offline Support

  • Trade Count: (0)
  • Administrator
  • Hero Member
  • *****
  • Posts: 851
  • Karma: +0/-0
  • Hamia https://www.jamiihuru.com
  • Referrals: 3424
    • View Profile
Habari za wakati huu, Habari njema kwako tumia mitandao ya Kijamii kutengeneza pesa. Tunakutambulisha mtandao ambao unakulipa sh 2200 kwa kila unayemsajiri kwenye mtandao wa <a href="http://www.jamaaonline.com/register" target="_blank">www.jamaaonline.com/register[/url]

 Kama unasoma hapa kwa kutumia simu basi weka app ya mtando unaokulipa kwenye simu yako download app toka play store bonyeza link -->> <a href="https://play.google.com/store/apps/details?id=com.jamaaonline.Timeline" target="_blank">https://play.google.com/store/apps/details?id=com.jamaaonline.Timeline[/url]

Mwisho wa habari hii
______________________________________________________________
Muhimu: Tangazo hakikisha umejisajiri kwenye mtandao wetu mpya wa kisasa ili ulipwe kila unapoandika makala kwenye mtandao huo Bonyeza link hii --> https://www.jamiihuru.com Ukiandika hapa chatguest huwezi kulipwa.

Share on Facebook Share on Twitter


 

Related Topics

  Subject / Started by Replies Last post
2 Replies
41 Views
Last post July 27, 2016, 09:17:48 pm
by ommymkar
0 Replies
46 Views
Last post July 22, 2016, 10:39:27 am
by Support
1 Replies
67 Views
Last post October 08, 2016, 03:12:08 pm
by Support
0 Replies
47 Views
Last post October 18, 2016, 05:48:00 pm
by Support
0 Replies
39 Views
Last post March 10, 2018, 10:56:30 am
by Support

Millionaire  Ads
Never use defamatory language, Do not dare to disturb someones peace on this online Forum
 Copyright ©2016 Chatguest.com. All rights Reserved