Millionaire  Ads



Author Topic: Ofa ya kutangaza blog au biashara kwa shilingi elfu tano mwezi mzima wahi sasa.Tangazo lako litaones  (Read 30 times)

Offline Support

  • Administrator
  • Hero Member
  • *****
  • Posts: 849
  • Karma: +0/-0
  • Hamia https://www.jamaaonline.com/?ref=Blogger
  • Referrals: 3424
    • View Profile
Ofa ya kutangaza blog yako au biashara yako kwa shilingi elfu tano tu kwa mwezi  chatguest Ads ni mtandao unaowainua wajasiriamali wadogo wadogo  ambao mitaji yao haiwawezeshi kutangaza biashara au blog zao kwenye television au kwenye mitandao kama facebook. Tukichukulia mfano kutangaza google lazima uwe na USD 20 hiki ni kiwango cha chini mbaya zaidi hiyo USD 20 itaisha bila kupata wateja wengi  kwakua wanatoza pesa nyingi kwa idadi ya walioona tangazo.
Jaribu kutangaza na chatguest Ads hutajutia na utaendelea kutangaza nasi miaka yote. Mfano kwa mwezi mzima unalipia shilingi elfu tano tu tangazo lako linaoneshwa kwenye blogs zaidi ya 600 za Tanzania tu. Hiyo watu wengi wataifahamu biashara yako au biashara yako na kuongeza mauzo yako.

Ukilipia elfu 60 tangazo lako litaoneshwa kwenye blog hizo zaidi ya 600 mwaka mzima wakati kuweka tangazo lako facebook elfu 60 inaweza kuisha ndani ya wiki moja na ukapata watu waliosoma tangazo lako 300 tu sasa watu miatatu watakusaidia nini?
Tuma tangazo lako sasa kwenda chatguestforum@gmail.com au Kama hujui kutengeneza tangazo andika ujumbe tuma kwenda 0652428852 Tutakusaidia  kutengeneza tangazo lako bure au Unaweza kutuma Tangazo kwa whatsapp kwa namba hiyo hiyo 0652428852
Tangazo lako litaanza kuonekana mara moja baada ya kulipia pesa shilingi elfu tano tu.

Kumbuka utaweza kujua wangapi wametazama tangazo lako kwa siku kwa wiki kwa mwezi hata kwa mwaka. Yaani tunatumia teknolojia ya hali ya juu ambayo utajua pesa yako imetumikaje je imetumika kwa faida au kwa hasara ili upate uamuzi wa kulipia tena mwezi ujao au uache.
Karibu sana ofa hii ni ya muda hivyo wahi mapema unufaike nayo
Muhimu: Tangazo hakikisha umejisajiri kwenye mtandao wetu mpya wa kisasa ili ulipwe kila unapoandika makala kwenye mtandao huo Ukiandika hapa chatguest huwezi kulipwa.

Share on Facebook Share on Twitter Share on Google+


 

Related Topics

  Subject / Started by Replies Last post
1 Replies
43 Views
Last post October 06, 2016, 09:35:31 pm
by Support
0 Replies
7 Views
Last post June 20, 2016, 04:28:25 pm
by Support
0 Replies
23 Views
Last post October 06, 2016, 06:39:25 pm
by Support
0 Replies
9 Views
Last post December 07, 2016, 03:35:35 pm
by Support
0 Replies
83 Views
Last post October 20, 2018, 06:55:41 am
by Support

Millionaire  Ads
Never use defamatory language, Do not dare to disturb someones peace on this online Forum
 Copyright ©2016 Chatguest.com. All rights Reserved