Millionaire  Ads



Author Topic: PATA MCHUMBA AMBAYE UTADUMU NAYE MIAKA YOTE KUPITIA GROUP LA WHATSAPP LA MKOANI KWAKO  (Read 67 times)

Offline Support

  • Trade Count: (0)
  • Administrator
  • Hero Member
  • *****
  • Posts: 854
  • Karma: +0/-0
  • Hamia https://www.jamiihuru.com
  • Referrals: 3424
    • View Profile
Habari ndugu, Teknolojia imekuwa sana, Siku hizi mitandao imerahisisha mambo mengi, Kupitia group la whatsapp unaweza kupata marafiki wa kike au wa kiume mkachunguzana kwa muda mkatembeleana nyumbani kujua familia na tabia kwa ujumla hatimaye mkawa wapenzi.

Kama unatumia simu ya smartphone njoo tukuunge kwenye group la whatsapp la mkoa wako ili uwapate marafiki wa jinsia zote jirani na unapoishi na uweze kuonana nao kirahisi. Tuma sms jina lako kwenda whatsapp 0620827531 utaungwa kwenye group leo leo.

Kuna ushuhuda Kaka amepata mchumba kupitia facebook dada mrembo na amesoma anaelimu ya certificate ya mipango miji. Kumbe mitandao ukiitumia vizuri unaweza pata chochote unachotaka. Tuma sms sasa whatsapp ukisema jinsia yako na useme unataka kuungwa kwenye group la marafiki au wachumba kwenda whatsapp 0620827531 Karibu sana ulimwengu wa mapenzi











Muhimu: Tangazo hakikisha umejisajiri kwenye mtandao wetu mpya wa kisasa ili ulipwe kila unapoandika makala kwenye mtandao huo Bonyeza link hii --> https://www.jamiihuru.com Ukiandika hapa chatguest huwezi kulipwa.

Share on Facebook Share on Twitter


 

Related Topics

  Subject / Started by Replies Last post
0 Replies
22 Views
Last post April 16, 2016, 03:02:59 pm
by Support
1 Replies
51 Views
Last post May 03, 2016, 07:53:23 pm
by ikina
0 Replies
40 Views
Last post April 16, 2016, 03:22:42 pm
by Support
0 Replies
31 Views
Last post April 16, 2016, 03:25:47 pm
by Support
0 Replies
67 Views
Last post July 14, 2019, 10:27:18 am
by Support

Millionaire  Ads
Never use defamatory language, Do not dare to disturb someones peace on this online Forum
 Copyright ©2016 Chatguest.com. All rights Reserved