Millionaire  Ads



Author Topic: TENGENEZA PESA UKIWA KWENYE MTANDAO WA JAMAA ONLINE  (Read 181 times)

Offline Support

  • Trade Count: (0)
  • Administrator
  • Hero Member
  • *****
  • Posts: 854
  • Karma: +0/-0
  • Hamia https://www.jamiihuru.com
  • Referrals: 3424
    • View Profile
TENGENEZA PESA UKIWA KWENYE MTANDAO WA JAMAA ONLINE
« on: June 08, 2018, 09:14:23 am »
Habari ndugu mtumiaji wa mtandao wa chatguest. Kwanza tunapenda kukukumbusha kuwa mtandao huu wa chatguest.com unauzwa bei poa. Nunua leo kwa laki moja tu.

Lengo kuu la kuwasiliana nawe leo ni kukufahamisha kuwa ukijiunga kwenye mtandao mpya wa jamaa online unalipwa. Weka app ya jamaa online bonyeza link hii http://bit.do/jamaaonline

Ukishaiweka app hiyo kwenye simu yako fungua page kama zile page za facebook anza kuandika vitu vyako. Kila like unayopata kwenye page yako ni pesa. Kama unasoma hapa kwa kutumia kompyuta jiunge dakika mbili tu kwenye mtandao wa http://www.jamaaonline.com Utabonyeza sign up au utaingia kwa facebook yako.

Tumia mtandao wa jamaa online kila siku utengeneze malaki ya pesa. Weka app ya jamaa online kwenye simu yako bonyeza link hii http://bit.do/jamaaonline
Muhimu: Tangazo hakikisha umejisajiri kwenye mtandao wetu mpya wa kisasa ili ulipwe kila unapoandika makala kwenye mtandao huo Bonyeza link hii --> https://www.jamiihuru.com Ukiandika hapa chatguest huwezi kulipwa.

Share on Facebook Share on Twitter


 

Related Topics

  Subject / Started by Replies Last post
1 Replies
43 Views
Last post April 11, 2016, 06:06:20 pm
by jimmy22
0 Replies
48 Views
Last post July 22, 2016, 10:39:27 am
by Support
0 Replies
31 Views
Last post May 29, 2017, 10:44:52 pm
by Support
0 Replies
43 Views
Last post March 10, 2018, 10:56:30 am
by Support
0 Replies
55 Views
Last post May 30, 2018, 05:00:54 pm
by Support

Millionaire  Ads
Never use defamatory language, Do not dare to disturb someones peace on this online Forum
 Copyright ©2016 Chatguest.com. All rights Reserved