MillionaireAds



Author Topic: TENGENEZA PESA UKIWA KWENYE MTANDAO WA JAMAA ONLINE  (Read 508 times)

Offline Support

  • Trade Count: (0)
  • Administrator
  • Hero Member
  • *****
  • Posts: 860
  • Karma: +0/-0
  • Hamia https://www.jamiihuru.com
  • Referrals: 3424
    • View Profile
TENGENEZA PESA UKIWA KWENYE MTANDAO WA JAMAA ONLINE
« on: May 30, 2018, 05:00:54 pm »
Je unajua unaweza kuingiza pesa nzuri kwa kuwa mwanachama wa http://www.jamaaonline.com ?

Weka app ya jamaa online toka play store bonyeza link hii https://play.google.com/store/apps/details?id=com.jamaa.online.com.app

Ukisha iweka anzisha page yako anza kuandika habari au makala kwenye page yako waombe watu walike page yako utalipwa kwa kila like unayopata kwenye page yako.

Kama unasoma ujumbe huu kwa kompyuta jisajiri dakika mbili bonyeza http://www.jamaaonline.com
Kama unasoma ujumbe huu kwa kutumia simu pakua app toka play store bonyeza link hii https://play.google.com/store/apps/details?id=com.jamaa.online.com.app
Hakika jamaa online inalipa. Jiunge leo na mtandao wa kijamii wa kizalendo zaidi.
Muhimu: Tangazo hakikisha umejisajiri kwenye mtandao wetu mpya wa kisasa ili ulipwe kila unapoandika makala kwenye mtandao huo Bonyeza link hii --> https://www.jamiihuru.com Ukiandika hapa chatguest huwezi kulipwa.

Share on Facebook Share on Twitter


 

Related Topics

  Subject / Started by Replies Last post
1 Replies
519 Views
Last post April 11, 2016, 06:06:20 pm
by jimmy22
0 Replies
767 Views
Last post July 22, 2016, 10:39:27 am
by Support
0 Replies
102 Views
Last post May 29, 2017, 10:44:52 pm
by Support
0 Replies
495 Views
Last post March 10, 2018, 10:56:30 am
by Support
0 Replies
680 Views
Last post June 08, 2018, 09:14:23 am
by Support

MillionaireAds