Millionaire  Ads



Author Topic: Unalipwa sasa kwa kufungua page kwenye mtandao wa jamaa online  (Read 43 times)

Offline Support

  • Trade Count: (0)
  • Administrator
  • Hero Member
  • *****
  • Posts: 854
  • Karma: +0/-0
  • Hamia https://www.jamiihuru.com
  • Referrals: 3424
    • View Profile
Habari ndugu msomaji wa chatguest. Leo nakufundisha jinsi ya kutengeneza pesa kwenye mtandao wa jamaa online. Mtandao huuu ni wa kitanzania na umelenga kutengeneza fulsa za kweli kwa vijana wanaotumia mitandao ya kijamii, Kwa kutumia mtandao wa jamaa online utaweza kulipwa kwa kila like unayopata kwenye page yako. Unaweza kufungua page ya biashara au page ya burudani au page ya habari au kitu chochote unachopendelea.

Page hiyo itafanana kabisa na page ya facebook hakuna utofauti kabisa. Sasa ili uweze kufanya kazi hii na ulipwe unatakiwa kubonyeza hapa kisha sign up au log in kwa kutumia facebook yako kwa kubonyeza alama f ya blue utakayoiona hapo. Ukimaliza kujisajiri sasa nenda sehemu ya page kisha create a page. kwenye page name unganisha maneno mfano tanzaniakwanza kwenye page title weka Tanzania Kwanza Kisha malizia kujaza sehemu zote kisha bonyeza publish.


Sasa page yako ipo tayari kwa kupendwa na watu unachotakiwa kufanya ni kuweka habari mpya kila siku na kushare page yako kwa marafiki hadi whatsapp ili waje jamaa online na walike page yako ulipwe. Usipuuzie habari hii hakika jamaaonline.com inalipa bonyeza hapa uanze sasa


Kumbuka mtandao huu wa chatguest.com inauzwa bei poa miliki sasa mtandao huu ili uweze kutengeneza pesa pia. wasiliana na afisa masoko kwa whatsapp namba 0652428852 au tuma sms za kawaida tu usipige simu. Utapata mtandao huu na utauendeleza ili uwe maarufu kuliko hata jamiiforums na utanegeneze pesa kwa kuweka matangazo ya makampuni na watu binafsi kama unavyoyaona humu ndani. Mtandao huu unaweza kuingia laki moja ndani ya siku moja ukiwa serious na kazi. Ulishawahi kuingiza pesa hizo na vielelezo vipo ukihitaji utapewa

Muhimu: Tangazo hakikisha umejisajiri kwenye mtandao wetu mpya wa kisasa ili ulipwe kila unapoandika makala kwenye mtandao huo Bonyeza link hii --> https://www.jamiihuru.com Ukiandika hapa chatguest huwezi kulipwa.

Share on Facebook Share on Twitter


 

Related Topics

  Subject / Started by Replies Last post
2 Replies
48 Views
Last post July 27, 2016, 09:17:48 pm
by ommymkar
0 Replies
48 Views
Last post July 22, 2016, 10:39:27 am
by Support
0 Replies
55 Views
Last post May 30, 2018, 05:00:54 pm
by Support
0 Replies
181 Views
Last post June 08, 2018, 09:14:23 am
by Support
0 Replies
299 Views
Last post October 20, 2018, 06:55:41 am
by Support

Millionaire  Ads
Never use defamatory language, Do not dare to disturb someones peace on this online Forum
 Copyright ©2016 Chatguest.com. All rights Reserved