MillionaireAds



Author Topic: UNATAKA KUAJIRIWA MTANDAONI? JIUNGE KWENYE GROUP LETU LA WHATSAPP  (Read 245 times)

Offline Support

  • Trade Count: (0)
  • Administrator
  • Hero Member
  • *****
  • Posts: 856
  • Karma: +0/-0
  • Hamia https://www.jamiihuru.com
  • Referrals: 3424
    • View Profile
Habari ndugu, Je unajua kuwa unaweza kuanza kuajiriwa mtandaoni, yaani unapata kazi ya kufanya mtandaoni na unalipwa ukiwa nyumbani kwako. Kama una simu ya smartphone au kompyuta basi wewe unaweza kuajiriwa na kuanza kufanya kazi mtandaoni.

Kuna watu wanalipwa kwa pesa za kimarekani lakini wakiwa Tanzania na wana kazi zao nyingine. Ukitumia vizuri mitandao hutalalamika kuwa una shida ya pesa au hakuna kazi za kufanya. Sasa jiunge kwenye group ambalo linakuelekeza jinsi ya kuanza kazi ya kusajiri watu kwenye mtandao wa www. jamiihuru.com Kama unasoma hapa kwa kutumia simu najua unatumia whatsapp Bonyeza link hii https://chat.whatsapp.com/CbDUpcFTWWfKAx49OlRI2Q


Kama huna simu ya whatsapp basi jiunge kwenye group la telegram ambayo unaweza kuitumia hata kwa kompyuta link ni hii https://t.me/joinchat/CkENwxPppE-5ar5Z5KgvLQ


Mitandao ya kijamii ni fursa kubwa siku hizi. Yaani mtu anayetumia facebook kwa kupoteza muda unatakiwa kumshangaa. Mtandao unaweza kukupa nyumba nzuri, gari zuri kama tu utapata maarifa jinsi ya kutajirika kwa kutumia mitandao hiyo.


MWISHO





































Muhimu: Tangazo hakikisha umejisajiri kwenye mtandao wetu mpya wa kisasa ili ulipwe kila unapoandika makala kwenye mtandao huo Bonyeza link hii --> https://www.jamiihuru.com Ukiandika hapa chatguest huwezi kulipwa.

Share on Facebook Share on Twitter


 

Related Topics

  Subject / Started by Replies Last post
0 Replies
22 Views
Last post May 19, 2016, 08:58:16 am
by Support
0 Replies
20 Views
Last post October 15, 2016, 11:17:13 am
by ommy
0 Replies
280 Views
Last post June 16, 2019, 03:44:30 pm
by Support
0 Replies
245 Views
Last post June 30, 2019, 01:39:40 pm
by Support
0 Replies
270 Views
Last post July 27, 2019, 10:13:08 am
by Support

MillionaireAds