Millionaire  Ads



Author Topic: JE? Unajua utajiri nini?  (Read 41 times)

Offline adamkayombo95

  • Trade Count: (0)
  • Newbie
  • *
  • Posts: 6
  • Karma: +0/-0
  • Write something get paid. Invite friends get paid. Play games get paid. Create account click the link http://www.chatguest.com/index.php?action=register
  • Referrals: 0
    • View Profile
JE? Unajua utajiri nini?
« on: May 24, 2017, 09:19:05 pm »
Kunautajiri waina nyingi sana. Naisio utajiri pesa na mali  HAPANA. Nihivi. Utajiri inaweza kuwa akili uliyo kuwanayo katika kuitumia mfano;  (ELIMU) ukiwana elimu utoe elimu ktk jamii kulingana ulio kuwa nayo. Hapo utapata utajiri sana.

UTAJIRI
   
1,KUWANA KILAKITU AMBACHO WENGINE HAWANA
 2,ELIMU YA JUU. PIA UTAJIRI WAMAARIFA
3,FIKRA SAFI. INAKUSAIDIA KUTATUA MAMBO KIRAHISI 
4.HATA UKIWA MUIMBAJI PIA NI UTAJIRI KUPITIA SAUTI.
5.KAZI PIA NIUTAJIRI WAKUFIKIA MALENGO
6.BIDII PIA NIUTAJIRI AMBAO WENGI HAWANA NA NDIO HUWA CHINI KIUCHUMI. Asante sana. By adamkayombo95@gmail.com


Sent from my itel it1701 using Tapatalk

Share on Facebook Share on Twitter


Offline Nsolo S. Stephen

  • Trade Count: (0)
  • Full Member
  • ***
  • Posts: 141
  • Karma: +0/-0
  • Gender: Male
  • Mwalimu Nsolo Stephen
  • Location: Shinyanga
  • Referrals: 2
    • View Profile
  • Marital status: Single
Re: JE? Unajua utajiri nini?
« Reply #1 on: May 29, 2017, 05:47:10 am »
Ushauri: sentensi uandikazo ziwe katika mpangilio sahihi wa kisarufi!

Sent from my itel_it1503 using Tapatalk

Mwl. Ns0‹2l¨®

 


Millionaire  Ads
Millionaire  Ads
Never use defamatory language, Do not dare to disturb someones peace on this online Forum
燙opyright 2016 Chatguest.com. All rights Reserved